1000W Gigabyte Aorus Elite GP-AE1000PM PG5 1000W
1000W Gigabyte Aorus Elite GP-AE1000PM PG5 1000W Công suất: 1000w, Nguồn : 100-240 VAC , Fan : 120mm , Kích thước : 150 x 140 x 86mm , Cáp rời : 1 x Đầu cắm nguồn chính 24 (20+4) pin, 2 x Đầu cắm EPS 8 (4+4) pin, 6 x Đầu cắm PCI-E 8 (6+2) pin, 1 x Đầu cắm PCI-E 16 pin, 8x Đầu cắm SATA, 4 x 4 Pin Peripheral, Màu đen
Hãng sản xuất: GIGABYTE
Chuyên mục: Bộ nguồn
Bảo hành: 36th
So sánh
Công suất: 1000w, Nguồn : 100-240 VAC , Fan : 120mm , Kích thước : 150 x 140 x 86mm , Cáp rời : 1 x Đầu cắm nguồn chính 24 (20+4) pin, 2 x Đầu cắm EPS 8 (4+4) pin, 6 x Đầu cắm PCI-E 8 (6+2) pin, 1 x Đầu cắm PCI-E 16 pin, 8x Đầu cắm SATA, 4 x 4 Pin Peripheral, Màu đen