350W Xigmatek X-Power III 350-EN49608
Công suất : 250W , Kết nối : 20+4pin * 1 / CPU 4+4pin * 1 / PCI-E 6+2pin * 1 / SATA * 3 / Molex 4pin * 2 , Nguồn : +12V 17A (204W) , Công suất thật : 250W , MTBF : 100,000 giờ , Fan : 12cm Fan * 1 , Kích thước : 150 x 85 x 140(mm)
Hãng sản xuất:
XIGMATEK
Chuyên mục:
Bộ nguồn
Bảo hành:
24th
☆
☆
(0 đánh giá) -
Mời bạn đánh giá sản phẩm này
×
Đánh giá cho sản phẩm 350W Xigmatek X-Power III 350-EN49608
Giá: 390,000 đ
Đặt hàng
Quan tâm
So sánh
Thông số
Giới thiệu
SẢN PHẨM CÙNG KHOẢNG GIÁ
Bộ nguồn
550W ARROW
365,000 đ
Quan tâm
So sánh
625W ARROW
385,000 đ
650W ARROW
750W ARROW
650W Antec Atom V650
Nguồn CST 550W EMASTER EVP550
Nguồn CST 650W EMASTER EVP650
Nguồn MICRO 450W
Nguồn MICRO 500W
650W Cooler Master MWE 650 BRONZE V3 230V Full Range
call
750W Cooler Master MWE 750 BRONZE V3 FULL RANGE
call
850W NZXT C850 850W Gold ATX 3.1 White (PA-8G2BW-EU)
200W Xigmatek LitePower II i350 200W (EN46407)
300W Xigmatek LitePower II i450 300W (EN46414)
400W Xigmatek LitePower II i550 400W (EN46421)
500W Xigmatek LitePower II i650 500W (EN46438)
500W Xigmatek LitePower II Plus iP650 500W (EN46445)
600W Xigmatek LitePower II Plus iP750 600W (EN46773)
450W Antec META V450
550W Antec META V550
500W Cooler Master Elite NEX N500 230V (Hiệu suất 75% trở lên)
700W Cooler Master Elite NEX N700 230V (Hiệu suất 75% trở lên)
400W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX480
500W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX580
600W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX680
400W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-400 400W ĐEN
500W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-500 500W ĐEN
1300W Cooler Master V1300W Platinum
500W Nguồn máy tính MIK SPOWER 500 (SP005841)
550W Nguồn máy tính MIK SPOWER C550B Bronze (SP006649)
SẢN PHẨM VỪA XEM