500W Xigmatek X-Power III 550-EN45983
Công suất : 500W , Kết nối : 20+4pin * 1 / CPU 4+4pin * 2 / PCI-E 6+2pin * 2 / SATA * 4 / Molex 4pin * 2 , Nguồn : +12V 35A (420W) , MTBF : 100,000 giờ , Fan : 12cm Fan * 1 , Kích thước : 150 x 85 x 140(mm)
Hãng sản xuất:
XIGMATEK
Chuyên mục:
Bộ nguồn
Bảo hành:
24th
☆
☆
(0 đánh giá) -
Mời bạn đánh giá sản phẩm này
×
Đánh giá cho sản phẩm 500W Xigmatek X-Power III 550-EN45983
Giá: 750,000 đ
Đặt hàng
Quan tâm
So sánh
Thông số
Giới thiệu
SẢN PHẨM CÙNG KHOẢNG GIÁ
Bộ nguồn
550W ARROW
365,000 đ
Quan tâm
So sánh
625W ARROW
385,000 đ
650W ARROW
750W ARROW
650W Antec Atom V650
Nguồn CST 550W EMASTER EVP550
Nguồn CST 650W EMASTER EVP650
Nguồn MICRO 450W
Nguồn MICRO 500W
550W CORSAIR CX550 - CP-9020277-NA
200W Xigmatek LitePower II i350 200W (EN46407)
300W Xigmatek LitePower II i450 300W (EN46414)
400W Xigmatek LitePower II i550 400W (EN46421)
500W Xigmatek LitePower II i650 500W (EN46438)
500W Xigmatek LitePower II Plus iP650 500W (EN46445)
600W Xigmatek LitePower II Plus iP750 600W (EN46773)
750W Antec Atom V750
450W Antec META V450
550W Antec META V550
500W Cooler Master Elite NEX N500 230V (Hiệu suất 75% trở lên)
600W Cooler Master Elite NEX N600 230V (Hiệu suất 75% trở lên)
400W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX480
500W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX580
600W Nguồn máy tính Golden Field Dragon GTX680
400W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-400 400W ĐEN
500W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-500 500W ĐEN
750W Xigmatek HYPER H750 750W (EN48555) - 80 Plus Bronze
550W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-550 550W ĐEN
600W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) FK-600 600W ĐEN
550W NGUỒN MÁY TÍNH FIRST PLAYER (1STPLAYER) ACK-STD-550 (80 PLUS) (màu đen)
SẢN PHẨM VỪA XEM