Acer Aspire AI A14-61M-R9RA (NX.JL1SV.001) (Bạc)
CPU AMD Ryzen™ AI 5 340, up to 4.8GHz, 16MB
Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe (nâng cấp tối đa 2TB)- RAM 16GB LPDDR5X (Onboard)
VGA AMD Radeon™ 840M Graphics
14" FHD+ (1920x1200) IPS 120Hz 350nits
NO ODD Webcam
Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
Khối lượng 1.26 kg, Pin 65Wh 4-cell
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh
VGA AMD Radeon™ 840M Graphics