Acer Aspire Lite 14 AL14-52P-309T (NX.D7ESV.001) (Bạc)
CPU Intel Core i3-1305U up to 4.5 GHz, 10MB
Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe- RAM 8GB DDR5 4800MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB
VGA Intel® UHD Graphics
14" FHD+ (1920x1200), 300nits, NTSC 45%, 60Hz, Acer ComfyView Led-backlit TFT LCD
NO ODD Webcam
Wifi 802.11a/b/g/n/ac, Bluetooth 5.2
Khối lượng 1.3 kg, Pin 3 Cell - 58Wh
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh
VGA Intel® UHD Graphics