Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56WQ (NH.D59SV.001) ( Trắng)
CPU Intel Core i5-13420H P-core 2.1Ghz up to 4.6GHz, E-core 1.5Ghz up to 3.4GHz, 12MB
Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe - RAM 16GB DDR5 4800MHz
VGA NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6
16" FHD+ (1920x1200) IPS 165Hz NTSC 45%, 300nits, Acer ComfyView LED-backlit TFT LCD
NO ODD - Webcam 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction
Wifi 802.11a/b/g/n/ac+ax Bluetooth 5.0
Khối lượng 1.95 kg - Pin 53Wh 3-cell
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô + 100.000+ Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh