Acer Nitro V 16S AI ProPanel ANV16S-61-R7KQ (NH.QXPSV.001) (đen)
CPU AMD Ryzen™ AI 5 340, 2 GHz up to 4.8 GHz, 16MB
Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe - RAM 16GB DDR5 ( 1 x 16GB), 2 khe Ram, hỗ trợ tối đa 96GB
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 8GB GDDR7 VRAM
16" FHD+ (1920 x 1200) IPS sRGB100% 180Hz, 400nits, High-brightness Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD
NO ODD , Webcam HD
Wifi 6E Bluetooth 5.3
Khối lượng 2.1 kg- Pin 76Wh 4-cell
So sánh