Acer Swift 14 AI SF14-51-75VP (NX.J2KSV.001) (xanh)
CPU Intel Core Ultra 7 Processor 258V, P-core 2.2GHz up to 4.8GHz, 12MB
Ổ cứng 1TB SSD PCIe NVMe - RAM 32GB LPDDR5X 8533Mhz (Onboard)
VGA Intel Arc Graphics 140V
14" 3K (2880x1800) OLED, DCI-P3 100%, Adobe RGB 100%, 90Hz, 400nits
NO ODD QHD webcam
Wi-Fi 7 Bluetooth 5.3
Khối lượng 1.26 kg Pin 65 Whr
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô + 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh
VGA Intel Arc Graphics 140V