Acer Swift Go AI OLED SFG14-73-57FZ (NX.KSGSV.001) (Bạc)
Intel Core Ultra 5-125H ( 3.6 GHz - 4.5 GHz / 18MB / 14 nhân, 18 luồng )
512GB SSD M.2 NVMe 16GB Onboard LPDDR5 6400MHz
VGA Onboard Intel Arc Graphics
14" ( 2880 x 1800 ) 2.8K OLED 90Hz , không cảm ứng
NO ODD Webcam
WiFi 7 BE , Bluetooth 5.4
1.3 kg Pin 4 cell 65 Wh , Pin liền
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh
VGA Onboard Intel Arc Graphics