LCD 27” AOC 27B1H2/74
LCD 27” AOC 27B1H2/74 Độ phân giải 1920 × 1080 , Tấm nền IPS . Thời gian phản hồi : 4ms (GtG) , Độ tương phản : 1300 : 1 (Typical) 20 Million : 1 , Số màu hiển thị : 16.7 Million , Góc nhìn : 178° (H) / 178° (V) , Độ sáng : 250 cd/m² , Cổng kết nối ; 1 x VGA × 1, 1 x HDMI , Âm thanh : Không Loa , Tần số quét : 100Hz – HDMI, 60Hz – VGA , Màu sắc : Đen , Khối lượng ; 5.25 kg
LCD 27” AOC 27B1H2/74
Hãng sản xuất: AOC
Chuyên mục: Màn hình
Bảo hành: 36th
So sánh
Độ phân giải 1920 × 1080 , Tấm nền IPS . Thời gian phản hồi : 4ms (GtG) , Độ tương phản : 1300 : 1 (Typical) 20 Million : 1 , Số màu hiển thị : 16.7 Million , Góc nhìn : 178° (H) / 178° (V) , Độ sáng : 250 cd/m² , Cổng kết nối ; 1 x VGA × 1, 1 x HDMI , Âm thanh : Không Loa , Tần số quét : 100Hz – HDMI, 60Hz – VGA , Màu sắc : Đen , Khối lượng ; 5.25 kg