LCD 27" ASUS VA27AQSE
LCD 27" ASUS VA27AQSE Độ phân giải : 2560 x 1440 , Tấm nền : IPS , Thời gian phản hồi : 1ms MPRT , Phân loại : Phẳng , Độ tương phản : 3000:1 (Max), 1000:1 (Typ.) , Số màu hiển thị : 16.7 triệu , Góc nhìn : 178º (Ngang) / 178º (Dọc) , Độ sáng : 350 cd/m2 , Cổng kết nối : 1 x DisplayPort 1.2, 1 x HDMI, 1 x VGA , Âm thanh : 2W x 2 , Tần số quét : 75Hz , Màu sắc : Đen , Công nghệ :Anti-Glare, HDR10, Flicker-free, Adaptive-Sync, Khối lượng : 5.55 kg , Phụ kiện kèm theo: Dây nguồn, Dây HDMI
LCD 27" ASUS VA27AQSE
Hãng sản xuất: ASUS
Chuyên mục: Màn hình
Bảo hành: 36th
(0 đánh giá) -
Giá: call
Đặt hàng
Quan tâm
So sánh
Độ phân giải : 2560 x 1440 , Tấm nền : IPS , Thời gian phản hồi : 1ms MPRT , Phân loại : Phẳng , Độ tương phản : 3000:1 (Max), 1000:1 (Typ.) , Số màu hiển thị : 16.7 triệu , Góc nhìn : 178º (Ngang) / 178º (Dọc) , Độ sáng : 350 cd/m2 , Cổng kết nối : 1 x DisplayPort 1.2, 1 x HDMI, 1 x VGA , Âm thanh : 2W x 2 , Tần số quét : 75Hz , Màu sắc : Đen , Công nghệ :Anti-Glare, HDR10, Flicker-free, Adaptive-Sync, Khối lượng : 5.55 kg , Phụ kiện kèm theo: Dây nguồn, Dây HDMI