Acer Aspire Lite AL14-52M-32KV (NX.J38SV.003) (Bạc)
CPU Intel® Core™ i3-1305U, 3.3GHz up to 4.5GHz, 10MB
VGA Intel® UHD Graphics
14" FHD+ (1920x1200) IPS 300 nits 45% NTSC 60Hz, LCD 16:10 aspect ratio, color gamut NTSC 45% Wide viewing angl
NO ODD Webcam
Wifi 802.11a/b/g/n/acR2+ax, Bluetooth 5.1
Khối lượng 1.5 kg, Pin 58 Wh - 3 cell
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 12th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
Giá: call
Đặt hàng
Quan tâm
So sánh
VGA Intel® UHD Graphics