Acer Nitro V 16 ProPanel ANV16-72-782F (NH.QUPSV.001) (đen)
CPU Intel® Core™ 7 240H ( 2.5 GHz - 5.2 GHz / 24MB / 10 nhân, 16 luồng ), Non-EVO
Ổ cứng 512GB SSD M.2 NVMe ( 1 x M.2 NVMe ) - RAM 1 x 16GB DDR5 5600MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 96GB )
VGA GeForce RTX™ 5050 Intel® Graphics
16" ( 1920 x 1200 ) WUXGA 16:10 , IPS , 180Hz , không cảm ứng , 100% sRGB , Màn hình chống lóa , Acer ComfyView
NO ODD Webcam 720p HD
WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.2
Khối lượng 2.4 kg - Pin 4 cell 76 Wh , Pin liền
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 24th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh