Acer Nitro V 16S AI ProPanel AN16S-61-R193 (NH.QXTSV.001) (đen)
CPU AMD Ryzen™ AI 9 365, 2GHz up to 5GHz, 24MB
Ổ cứng 512GB SSD PCIe NVMe - RAM 16GB DDR5 5600MHz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 96GB
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 8GB GDDR7
16" 2K+ (2560 x 1600) IPS sRGB100% 180Hz, 400nits, sRGB 100%, 180Hz, High-brightness Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD
NO ODD , Webcam HD
Wifi 6E Bluetooth 5.3
Khối lượng 2.18 kg- Pin 76Wh 4-cell
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 24th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô+ 100.000 + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh