Acer Swift X 14 AI SFX14-72G-77F9 ( Xám)
CPU Intel Core Ultra 7 155H, P-core 1.4GHz up to 4.8GHz, E-core 900MHz up to 3.8GHz, 24MB
Ổ cứng 1TB SSD PCIe NVM, hỗ trợ tối đa 2TB - RAM 32GB LPDDR5X 6400MHz (onboard)
VGA NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
14.5"2.8K (2880x1800) OLED, Adobe RGB 100%, DCI-P3 100%, 120Hz, 400nits, certified by True Black HDR 500, wide viewing angle up to 170 degrees - mercury free, environment friendly
NO ODD Webcam FHD Camera
Wi-Fi 6E Bluetooth 5.3
Khối lượng 1.5 kg Pin 76Whr
Hãng sản xuất: ACER
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 24th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- :Tặng ba lô +100.000+ Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh