Acer Nitro V 16S AI ProPanel ANV16S-41-R337 (NH.QZZSV.002) (đen)
CPU AMD Ryzen™ 7 260 ( 3.8 GHz - 5.1 GHz / 16MB / 8 nhân, 16 luồng ), Non-EVO
Ổ cứng 1TB SSD M.2 NVMe ( 2 x M.2 NVMe ) - RAM 1 x 16GB DDR5 5600MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 96GB )
VGA GeForce RTX™ 5050 8GB GDDR7 440 AI TOPs ) AMD Radeon™ Graphics
16" ( 1920 x 1200 ) WUXGA IPS , 180Hz , không cảm ứng , 400 nits , 100% sRGB , Màn hình chống lóa , Acer ComfyView
NO ODD , Webcam HD
Wifi 6E Bluetooth 5.3
Khối lượng 2.1 kg- Pin 76Wh 4-cell
So sánh