Dell Pro 14 PC14250 - 42LTU7PC14250 ( Bạc)
CPU Intel® Core™ Ultra 7-255U ( 4.2 GHz-5.2 GHz / 12MB / 12 nhân, 14 luồng ), Intel AI, NPU: Intel® AI Boost 12 TOPS
Ổ cứng 512GB SSD KYHD- RAM RAM: 1 x 16GB 5600MHz DDR5 (Hỗ trợ tối đa 64GB)
VGA Intel® graphics
14.0" WUXGA (1920 x 1200) IPS, 60Hz, Màn hình chống lóa, 300 nits, 45% NTSC
NO ODD, WEBCAM FHD
Wifi 802.11 be, Bluetooth
Khối lượng 1.3 kg Pin 3 cell 45 Wh , Pin liền
Hãng sản xuất: DELL
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 24th Windows 11 Pro
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- : Tặng 100.000đ+ TÚI + Mouse (SLCH)
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
So sánh
VGA Intel® graphics