Lenovo THINKPAD E14 Gen 6-21M7004PVN (Đen)
CPU Intel Core Ultra 5 125H, P-core 1.2GHz up to 4.5GHz, E-core 700MHz up to 3.6GHz, 18MB
VGA Intel Arc Graphics
14" WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
NO ODD Webcam FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter
Wifi Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2x2 Bluetooth 5.3
1.44 kg PIN 3 Cell - 47Wh
Hãng sản xuất: Lenovo
Chuyên mục: Laptop
Bảo hành: 24th Windows 11 Home
(0 đánh giá) -
KHUYẾN MÃI :
- : Tặng BA LÔ +100.000 + Mouse
- Pin bảo hành 12 tháng , Adapter bảo hành 06 tháng (Giá đã bao gồm thuế VAT)
Giá: call
Đặt hàng
Quan tâm
So sánh
VGA Intel Arc Graphics