Tivi Xiaomi Android 4K 58 inch L58M7-EASEA
Tivi Xiaomi Android 4K 58 inch L58M7-EASEA Kích thước màn hình : 58 inch , Độ phân giải : Ultra HD 4K , Công nghệ âm thanh : Dolby Audio và DTS-HD, Góc nhìn : 178 độ , Cổng kết nối : HDMI x 3 (hỗ trợ eARC); Composite (AV); Audio Out; USB 2.0 x 2; LAN; Wi-Fi 2.4GHz/ 5GHz , Âm thanh : Loa 20W x 2 , Kích thước : 128,5 × 80,6 × 26 cm, Khối lượng : 12 kg Tivi Xiaomi L58M7-EASEA với độ phân giải Ultra HD 4K, mỗi chi tiết trên màn hình sẽ được hiển thị với độ rõ nét tuyệt vời, tạo ra trải nghiệm hình ảnh sống động và chân thực. Góc Nhìn Rộng:Tivi Xiaomi 4K L58M7-EASEA với góc nhìn lên đến 178 độ, bạn có thể thưởng thức hình ảnh từ mọi góc độ mà không mất đi chất lượng.
Hãng sản xuất: XIAOMI
Chuyên mục: TIVI
Bảo hành: 24th
So sánh
Kích thước màn hình : 58 inch , Độ phân giải : Ultra HD 4K , Công nghệ âm thanh : Dolby Audio và DTS-HD, Góc nhìn : 178 độ , Cổng kết nối : HDMI x 3 (hỗ trợ eARC); Composite (AV); Audio Out; USB 2.0 x 2; LAN; Wi-Fi 2.4GHz/ 5GHz , Âm thanh : Loa 20W x 2 , Kích thước : 128,5 × 80,6 × 26 cm, Khối lượng : 12 kg Tivi Xiaomi L58M7-EASEA với độ phân giải Ultra HD 4K, mỗi chi tiết trên màn hình sẽ được hiển thị với độ rõ nét tuyệt vời, tạo ra trải nghiệm hình ảnh sống động và chân thực. Góc Nhìn Rộng:Tivi Xiaomi 4K L58M7-EASEA với góc nhìn lên đến 178 độ, bạn có thể thưởng thức hình ảnh từ mọi góc độ mà không mất đi chất lượng.